live22

โดย: ART112233 [IP: 122.155.174.xxx]
เมื่อ: 2023-01-24 23:38:38
ตับกันใช่ไหมครับแล้วเราก็จะลดอาหารมันๆเพราะว่าตัวไขมันไปก่อนตัดซึ่งนี่คือความเข้าใจผิดแบบสุดๆเลยมันก็ตามนี้นะครับการที่เราเกิดไขมันพอกตับเกิดมันเกิดจากตับเนี่ยเกิดการอักเสบครับซึ่งตับที่เกิดการอักเสบไม่ได้เกิดจากไขมันนะครับจากการที่เราทานแป้งและน้ำตาลนะครับหรืออาหารที่ผ่านกระบวนการโปรเซสพูดนั่นแหละนะครับซึ่งมีน้ำตาลนะครับพวกน้ำตาลฟรักโตสหรือไอฟักโกสต์ Corn syrup มากจนเกินไปแบบนี้ตัดจะเกิดการอักเสบดังนั้นสิ่งที่ผมแนะนำในการแทนที่ท่านจะลดไขมันท่านควรกินไขมันดีเพิ่มครับและไปลดแป้งและน้ำตาลนะครับรวมถึงผลไม้ที่หวานมากๆน้ำตาลเยอะมากๆนะครับเพราะฉะนั้นท่านได้ครับแต่ว่าเล็กๆน้อยๆนะครับอย่าไปทานแบบเต็มที่นะครับให้ทานผลไม้เพื่อลดน้ำหนักต้องระมัดระวังนะครับมาต่อกันที่ข้อที่ 3 ครับนะครับอวัยวะสำคัญอย่างที่ 3 อันนี้สำคัญมากๆนั่นคือไตของเราครับถ้าเราไปวางก็ gclub

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 1,494,572