บัวขาวโชว์ฟอร์มโหดอัดรัวไม่ยั้งทั้งเข่าลอย

โดย: samruay [IP: 84.252.93.xxx]
เมื่อ: 2022-08-20 11:39:01
บัวขาวโชว์ฟอร์มโหดอัดรัวไม่ยั้งทั้งเข่าลอย ทั้งหมัดรัวเอาชนะโคตะไปได้ในยกที่สาม แม้ว่าการแข่งขันชกมวยรายการนี้จะไม่มีการตัดสินแพ้ชนะแต่ก็หยุดความโหดของบัวขาวไม่ได้ครับโดยเป็นฝ่ายออกหมัดรัวชุดใหญ่ ใส่โคตะนักมวย สุดหล่อแดนปลาดิบ คาสิโนสด

จนในที่สุดนั้นโคตะถึงกับไปไม่เป็น ถูกกรรมการสั่งห้ามบนเวทีเข้ามาห้ามและแพ้น็อคไปในยกที่สามซึ่งเป็นยกสุดท้ายแล้ว ทำเอาแฟนมวย ชาวไทยนั้นสะใจกันไปตามตามกันครับด้วยเหตุที่ว่าอายุห่างกันถึง 20 ปีบัวขาวนั้นอายุ 40 ปีแต่โคตะนั้นอายุแค่ 20 ปี ซึ่งในตอนแรกนั้นอาจจะมองว่าเป็นคู่ต่อสู้ที่ฟิตกว่าและนุ่มกว่าน่าจะเป็นฝ่ายที่ได้เปรียบในการชกครั้งนี้แต่แล้วก็ไม่เป็นแบบนั้นครับบัวขาวก็ยังโชว์ฟอร์มโหดอยู่ดีครับ

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 1,494,909