เกมยิงปลา

โดย: สมใจ สาแก้ว [IP: 86.48.10.xxx]
เมื่อ: 2022-12-03 21:09:26
comment 1 คน 2 คนเอาแผนการตลาดมากลางคุยอย่างดีเลยเดี๋ยวจะโปรโมทเพลงที่ให้ดูนี่นั่นเองหายไปเดือนกว่าไม่ได้เลยเพราะฉะนั้นจะทำอะไรนะทำด้วยตัวเองอย่าเอาเงินของตัวเองไปให้คนอื่นหาความรู้ผมมีหมดนะ Office ผมอ่ะผมมีเซเว่นเดย์สปาซึ่งทำเกมยิงปลา วางแผนการตลาดผมมีเซเว่น solution เขียนโปรแกรมเป็น Software House ผมมี Room Number 7 ทำ เกมยิงปลา House ถ่ายวีดีโอและล่าสุดเปิด Seven Option law Firm บริษัทกฎหมายเพื่ออะไรฟ้องคนที่ด่าผมสุดท้ายสิ่งที่เราได้มันคือความผิดพลาดมันคือความรู้เราทำธุรกิจเราต้องอยู่กับธุรกิจเราถ้าคุณทำการตลาดเองกูจะไม่โตถ้ามึงไม่ทำการตลาดเองอ่ะมึงจะไม่โทรผมบอกเลย เกมยิงปลา

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 1,498,450